Số lượt truy cập
17376127
Phát triển nhà và thị trường bất động sản
Công văn số 12672/SXD-PTN&TTBĐS ngày 21/8/2017 của Sở Xây dựng v/v bán nhà ở hình thành trong tương lai đối với 375 căn hộ thuộc dự án Khu dân cư Phước Long, P. Phước Long B, Q.9 do Công ty CP Đầu tư Thủ Thiêm làm chủ đầu tư (24/8/2017 13:49)

Công văn số 12672/SXD-PTN&TTBĐS ngày 21/8/2017 của Sở Xây dựng v/v bán nhà ở hình thành trong tương lai đối với 375 căn hộ thuộc dự án Khu dân cư Phước Long, P. Phước Long B, Q.9 do Công ty CP Đầu tư Thủ Thiêm làm chủ đầu tư

Ý kiến của Sở Xây dựng:

Căn cứ theo quy định tại Điều 55 Luật Kinh doanh bất động sản, Điều 19 Nghị định 99/2015/NĐ-CP ngày 20/10/2015 của Chính phủ về quy định chi tiết và hướng dẫn thi hành một số điều của Luật Nhà ở, 375 căn hộ thuộc dự án Khu dân cư Phước Long, P. Phước Long B, Q.9 do Công ty CP Đầu tư Thủ Thiêm làm chủ đầu tư đủ điều kiện được bán nhà ở hình thành trong tương lai.

 

 

TIN ĐÃ ĐƯA

Xem tin theo ngày

Ngày
© SỞ XÂY DỰNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ: 60 Đường Trương Định, Phường 7, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
 Điện thoại :  (028) 3932 5945 - 3932 6214 ; Fax : (028) 3932 5269 ; Email : sxd@tphcm.gov.vn
Website: http://www.constructiondpt.hochiminhcity.gov.vn/